[RECAP] HÌNH ẢNH YEAR END PARTY – NĂM MỚI VƯƠN TẦM CAO MỚI
Chủ nhật ngày 04/02 vừa qua, 24h Group đã tổ chức thành công đại tiệc tất niên ấm cúng tại CTM Place số 131 Nguyễn Phong Sắc. Sự kiện bao gồm các hoạt động văn nghệ đặc sắc, các hạng mục Vinh danh – Trao giải ý nghĩa và đầy ắp những kỉ niệm khó quên.
![Tiệc Year End Party 2023 của 24h Group có sự tham gia của đầy đủ cán bộ nhân viên công ty](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-tap-the-banner.jpg)
Buổi tiệc diễn ra trong không khí vui tươi, đầm ấm. Đây là dịp để toàn thể cán bộ nhân viên cùng nhau nhìn lại một năm đầy nỗ lực và gặt hái nhiều thành công. Đồng thời, đây cũng là cơ hội để mọi người gặp gỡ, giao lưu, cùng nhau trò chuyện và thưởng thức những món ăn ngon.
![YEP là cơ hội để cán bộ nhân viên trên toàn hệ thống 24h Group gặp gỡ, giao lưu](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-tap-the-1.jpg)
![](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-tap-the-8.jpg)
![Cùng nhìn lại những khó khăn và thành quả đã đạt được trong năm 2023](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/hinh-anh-tong-ket-nam-2023.jpg)
Trong tiệc tất niên, 24h Group cũng tiến hành trao giải, vinh danh các cá nhân, tập thể có thành tích xuất sắc trong suốt năm 2023, Top 15 cuộc thi ảnh “24h chào 2024” và Top 3 vận động viên xuất sắc nhất của Giải chạy online “24h Running: Khỏe để dẫn đầu”.
![24h Group vinh danh nhân viên xuất sắc 2023](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-vinh-danh-nhan-vien-tien-tien-xuat-sac-2.jpg)
![Vinh danh nhân viên tiên tiến trong năm 2023](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-vinh-danh-nhan-vien-tien-tien-xuat-sac-4.jpg)
![24h Group trao kỷ niệm chương, vinh danh nhân sự cống hiến 5 -10 năm cùng công ty](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-vinh-danh-nhan-vien-cong-hien-5-10-nam-2.jpg)
![Vinh danh Phòng ban hiệu quả 2023](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/vinh-danh-phong-ban-hieu-qua-2.jpg)
![Vinh danh các cá nhân đạt giải trong Cuộc thi Ngôi sao Dịch vụ](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/trao-giai-ngoi-sao-dich-vu.jpg)
![Anh Bùi Thanh Tân - Tổng Giám đốc 24h Group đại diện trao giải Cuộc thi ảnh “24h chào 2024”](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/trao-giai-cuoc-thi-anh-3.jpg)
![Top 3 vận động viên xuất sắc nhất Cuộc thi chạy online “24h Running: Khỏe để dẫn đầu”](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/trao-gii-cuoc-thi-chay-online.jpg)
Bên cạnh đó, 24h Group còn vinh danh 7 vận động viên nữ có Thành tích ấn tượng trong trong Cuộc thi chạy online “24h Running: Khỏe để dẫn đầu”. Phần thưởng là động lực để khuyến khích các thành viên 24h duy trì thói quen chạy bộ và rèn luyện sức khỏe mỗi ngày.
![24h Group vinh danh các cô gái có thành tích ấn tượng trong Cuộc thi chạy online](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/trao-giai-cuoc-thi-chay-online-2.jpg)
Cuối chương trình, Vòng quay may mắn đã thu hút sự hào hứng của tất cả các thành viên 24h có mặt tại hội trường. 20 người may mắn nhất đã được xướng tên và nhận được những phần quà vô cùng đặc biệt từ chương trình.
![Những cá nhân may mắn trong trò chơi Vòng quay may mắn của BTC](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-chuong-trinh-vong-quay-may-man-4.jpg)
Buổi tiệc tất niên 2023 đã kết thúc nhưng những dư âm vui vẻ và ấm áp của nó sẽ còn mãi trong lòng mỗi cán bộ nhân viên 24h Group. Xin cảm ơn tất cả mọi người đã bớt chút thời gian quý giá cuối năm để gặp gỡ giao lưu, cùng nhau ôn lại những khoảnh khắc và kết quả sau một năm làm việc và tạo động lực, khí thế đón chào năm mới Giáp Thìn 2024.
![Buổi tiệc tất niên Tết đoàn viên 2023 diễn ra trong không khí ấm cúng như gia đình sum họp](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/02/anh-tiec-tat-nien-2023-5.jpg)
24h Group xin gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể cán bộ nhân viên và gia đình. Chúc mọi người một năm mới an khang, thịnh vượng và gặt hái nhiều thành công!
Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN 24H GROUP
Trụ sở: Số 5 ngõ 178 Thái Hà, phường Trung Liệt, quận Đống Đa, TP Hà Nội
VPGD: Số 43 ngõ 68 Trung Kính, phường Yên Hoà, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
MST: 0105397200
Hotline: 0911 663 999 – Tổng đài: 18006024
Facebook: https://www.facebook.com/24hCompany
Email: info@24hgroup.com.vn
Tin tức liên quan
![Thông báo kết quả chính thức cuộc thi ảnh Hè 2024 – Khác biệt để vươn xa”](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/06/thong-bao-ket-qua-cuoc-thi-anh-he-2024-khac-biet-de-vuon-xa.jpg)
![PHÁT ĐỘNG CUỘC THI ẢNH “HÈ 2024 – KHÁC BIỆT ĐỂ VƯƠN XA”](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/06/phat-dong-cuoc-thi-anh-he-2024-khac-biet-de-vuon-xa.jpg)
![Nhật ký đồng hành cùng Dự án “Được học” trong tháng 04/2024](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/05/dong-hanh-cung-du-an-duoc-hoc-thang4-01.jpg)
![Giới thiệu cơ sở 24hGroup An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/04/gioi-thieu-24hgroup-an-khanh-uy-tin.jpg)
![CTCP 24h Group thông báo nghỉ lễ 30/4 -01/5](https://24hgroup.com.vn/wp-content/uploads/2024/04/thong-bao-nghi-le-30.4-01.5.jpg)